Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalsteinn H. Oddsson

Umsjónarkennari| Samfélagsfræði

Ana Manuel Vieira P. Dos Santos

Skólaliði

Andreia I. de Matos Couceiro

Skólaliði

Anna Þyrí Hálfdánardóttir

Leiðbeinandi

Áslaug Pálsdóttir

Náms- og starfsráðgjafi

Atli Kristinsson

Umsjónarkennari

Beata Katarzyna Mirzwa

Skólaliði

Benedikt Hermann Hermannsson

Tónlist

Benedikt Páll Jónsson

Umsjónarkennari| Náttúrufræði

Björk Bryngeirsdóttir

Umsjónarkennari | Danska

 

Brynja Emilsdóttir

Textílmennt

Claudia S. Nascimento Da Cruz

Skólaliði

Drífa Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari

Drífa Skúladóttir

Þroskaþjálfi

Edda Kristín Haukdsóttir

Samfélagsfræði

Elín Árnadóttir

Umsjónarkennari

Elín Hulda Harðardóttir

Leiðbeinandi

 

Elva Traustadóttir

Umsjónarkennari

Guðjón Borgar Hilmarsson

Umsjónarmaður fasteigna

Guðlaugur Þór Ásgeirsson

Smíðakennari

Guðrún Inga Tómasdóttir

Deildarstjóri

Guðrún Lárusdóttir

Textílmennt

Gunnar Vignir Guðmundsson

Sund

Gunnhildur Ólafsdóttir

Myndmennt

Halldóra Guðmarsdóttir

Leiðbeinandi

Hanna Þorgerður Vilhjálmsdóttir

Stærðfræði

Héðinn Árnason

Umsjónarkennari

Hildur Ásgeirsdóttir

Umsjónarkennari

Hildur Einarsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Hörður Þórisson

Leiðbeinandi

Irina Daniela Branco Morais

Skólaliði

Ívar Ólafsson

Bókasafnskennari

Jakobína Birna Zoega

Kennari

Jóhanna Sigmundsdóttir

Umsjónarkennari

Karl Sigtryggsson

Umsjónarkennari

Karólína Margrét Jónsdóttir

Kennari

Katla Ómarsdóttir

Leiðbeinandi

Katrín Dögg Teitsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Kjartan Reynir Ólafsson

Leiðbeinandi

Kolbeinn Ari Hauksson

Leiðbeinandi

Kolfinna Arndísardóttir

Stuðningsfulltrúi

Kristín Kristinsdóttir

Stærðfræðikennari

Kristján Arnarsson

Skrifstofustjóri

Laufey Broddadóttir

Umsjónarkennari

Lilja Ósk Magnúsdóttir

Leiðbeinandi

Margrét Adolfsdóttir

Kennari

Margrét Harðardóttir

Sérkennari

Margrét Hrefna Ríkharðsdóttir

Leiðbeinandi

Margrét Rósa Haraldsdóttir

Náms-og starfsráðgjafi

María Kristinsdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Marta Mirzwa

Starfsmaður í mötuneyti

Marta Wszeborowska- Piaskowska

Skólaliði

Nuno M. P. Morais Laranjeira

Skólaliði

Ómar Örn Magnússon

Verkefnastjóri

Paula A. Batista Cruz Rochinha

Mötuneyti starfsfólks

Rakel Tanja Bjarnadóttir

Hönnun og smíði

Rasmus Steenberg Christiansen

Umsjónarkennari

S. Ingibjörg Jósefsdóttir

Skólastjóri

Sandra Óskarsdóttir

Umsjónarkennari

Sara Gylfadóttir

Íþróttir

Sesselja Tómasdóttir

Myndmennt

Signý Gísladóttir

Kennari Stærðfræði

Sigríður Birna Valsdóttir

Leiklist | Fjölskyldu- og leiklistarmeðferðarfræðingur

Sigríður Björnsdóttir

Umsjónarkennari

Sigríður Hafstað

Stærðfræði

Sigríður Nanna Heimisdóttir

Deildarstjóri

Sigurbjörn Már Valdimarsson

Umsjónarkennari

Stein Olav Romslo

Stærðfræði

Sunna Tryggvadóttir

Stuðningsfulltrúi

Vilborg Sigurðardóttir

Umsjónarkennari

Þóranna Dögg Björnsdóttir

Tónlist

Þormóður Árni Egilsson

Íþróttir