Skoða: A-Ö-A

Aðalsteinn H. Oddsson

Umsjónarkennari 8. AHO

Ágústa Ragnars

Umsjónarkennari 10. ÁR

Alda S. Gísladóttir

Sérkennari

Ástþór Arnórsson

stuðningsfulltrúi

Benedikt Páll Jónsson

Umsjónarkennari 9. BPJ

Bjarnþóra Hauksdóttir

Stuðningsfulltrúi

Björk Bryngeirsdóttir

Umsjónarkennari 10.BB

 

Daníel Hjálmtýsson

Umsjónarkennari 10. DH

Edda Eir Ingadóttir

Skólaliði

Edda Kristín Haukdsóttir

Umsjónarkennari 10.EKH

Einar B. Árnason

Umsjónarkennari 10. EBÁ

Elín Árnadóttir

Umsjónarkennari 8. EÁ

Elín Einarsdottir

Umsjónarkennari 9. EE

Elísabet Guðmundsdóttir

Skólaliði

Elva Traustadóttir

Umsjónarkennari 10.ET

Finnur Jens Númason

Smíðakennari

Friðgeir Bergsteinsson

Skólaliði

Guðjón Borgar Hilmarsson

Umsjónarmaður fasteigna

Guðlaugur Þór Ásgeirsson

Kennari í námsveri

Guðrún Inga Tómasdóttir

Nemendaráðgjafi

Guðrún Þóra Hjaltadóttir

Heimlisfræðikennari

Gunnar Vignir Guðmundsson

Sundkennari

Gunnhildur Ólafsdóttir

Myndmenntakennari

Gunnhildur Stefánsdóttir

Textílkennari

Hildur Ásgeirsdóttir

Umsjónarkennari 8. HÁ

Hildur Einarsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Hjálmar Aðalsteinsson

Íþróttakennari

Iliyan Valeriev Hristov

Starfsmaður mötuneytis

Inga Mjöll Harðardóttir

Dönskukennari

Irina Daniela Branco Morais

Skólaliði

Ívar Ólafsson

Bókasafnskennari

Joanna Ewa Dominiczak

Kennari

Jóhanna Sigmundsdóttir

Umsjónarkennari 8. JS

Karl Sigtryggsson

Enskukennari

Karólína Margrét Jónsdóttir

Kennari

Kristín Kristinsdóttir

Kennari í námsveri

Laufey Kristjánsdóttir

Náms- og starfsráðgjafi

Lilja Ósk Magnúsdóttir

Umsjónarkennari 8. LÓM

Margrét Adolfsdóttir

Samfélagsfræðikennari

Margrét Matthíasdóttir

Umsjónarkennari 10. MM

María Kristinsdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Marta Mirzwa

Starfsmaður í mötuneyti

Nelson Biereza Baldelovar

Skólaliði

Númi Már Atlason

Stuðningsfulltrúi

Ómar Örn Magnússon

Kennari og verkefnastjóri

Paula A. Batista Cruz Rochinha

Mötuneyti starfsfólks

Pétur Kristjánsson

Stuðningsfulltrúi

Rasmus Steenberg Christiansen

Umsjónarkennari í 9. RC

S. Ingibjörg Jósefsdóttir

Skólastjóri

Sandra Óskarsdóttir

Umsjónarkennari 8. SÓ

Sandra Y. Castillo Calle

Spænskukennari

Sassa Eyþórsdóttir

Iðjuþjálfi

Sesselja Tómasdóttir

Myndmenntarkennari

Sigga Birna Valsdóttir

Leiklistarkennari

Signý Gísladóttir

Umsjónarkennari 8. SG

Sigríður Björnsdóttir

Umsjónarkennari 9. SB

Sigríður Hafstað

Stærðfræðikennari

Sigríður Nanna Heimisdóttir

Deildarstjóri

Sigurbjörn Már Valdimarsson

Umsjónarkennari 9. SMV

Soffía Thorarensen

Samfélagsfræðikennari

Svava Árnadóttir

Dönskukennari

Tryggvi Már Gunnarsson

Verkefnastjóri

 

Vignir Andri Guðmundsson

Umsjónarkennari 9. VG

Vilborg Sigurðardóttir

Umsjónarkennari 9. VS

Þorbjörg Halldórsdóttir

Kennari  – íslenska sem annað mál

Þórður Birgisson

Umsjónarkennari 8. ÞB

Þormóður Árni Egilsson

Íþróttakennari

Þórný Edda Aðalsteinsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Þorsteinn Alexandersson

Enskukennari

Þórunn Rakel Gylfadóttir

Stærðfræðikennari