Skip to content

Bekkjarfulltrúar

Hlutverk bekkjarfulltrúa er að halda utan um og koma að skipulagningu bekkjarstarfs með það að markmiði að styrkja samskipti og vináttu innan bekkjardeilda ásamt því að styrkja samband á milli foreldra í hópnum. Bekkjarfulltrúar og umsjónarkennarar eru í virku og góðu sambandi.

Eftirtaldir aðilar eru bekkjarfulltrúara í Hagaskóla, skólaárið 2019-2020

 

8.EBÁ.

Jóhannes Árnason

Ingunn Jónsdóttir

Ásta Gústafsdóttir

Ásdís Halla Arnardóttir

8.EE.

Hildur Vala Einarsdóttir

Ævar Rafnsson

Þórey Hannesdóttir

8.AÁ.

Axel R Eyþórsson

Ólöf Magnúsdóttir

Hjörtur Grétarsson

Sigrún Lóa Svansdóttir

8.KS.

Hálfdan Steinþórsson

Pétur Hafsteinsson
Eva Dögg Guðmundsdóttir

Charlotta R. Magnúsdóttir

8.BH.

Arna Bjartmarsdóttir

Ísar Logi Sigurþórsson

Edda Björnsdóttir

Selma Grétarsdóttir

8.DH.

Sólrún Ýr Guðbjartsdóttir

Þórhildur Rafnsdóttir

Andri Erhard Marx (varamaður)

8.KA.

Auðunn Atlason

Björk Bjarkadóttir

Haukur Einarsson

Anna Kristrún Gunnarsdóttir

8.BB.

Þóra Björk Ólafsdóttir

Gunnhildur Kristjánsdóttir

Ásdís Þórðardóttir

9.JS.

Margrét Leifsdóttir

Selma Hafliðadóttir

9.AHO.

Elsa Kristín Sigurðardóttir

Guðrún Oddsdóttir

9.AK.


Valgerður Erlingsdóttir

Viktoría Blöndal

Jóhanna María Eyjólfsdóttir

Ester Jökulsdóttir

9.EÁ.

Þröstur Freyr Gylfason

Ketill Berg Magnússon

9.HÁ.

Jóhanna Gnarr Jóhannsdóttir

Þorbjörn Geir Ólafsson

Þórdís Hermannsdóttir

Sara Gylfadóttir

9.JS.

Þrúður Arna Briem

Ásdís Þórhallsdóttir

Sveinbjörn Hafsteinsson

Selma Hafliðadóttir

9.LÓM.

Margrét Gunnarsdóttir

Helga María Garðarsdóttir

Sveinn Margeirsson

Freyr Rögnvaldsson

Sigríður Eysteinsdóttir

8. SG.

Eyrún Lind Magnúsdóttir

Ragnhildur Ragnarsdóttir

Halldóra Víðisdóttir

9.VGS.

Guðrún Kristinsdóttir

Gunnar Einarsson

10. ÁR.

Erna María Jónsdóttir

Gréta María Bergsdóttir

Ingibjörg Kristinsdóttir

Tómas Hermannsson

10. BPJ.

Pétur S. Jónsson

Sverrir Hreiðarsson

Guðmundur Harðarson

10. ET.

Ólafur Örn Josephson

Aðalheiður Sveinsdóttir

Arna G. Þorsteinsdóttir

María Haraldsdóttir

Hrund Finnbogadóttir

Linda Björk Ólafsdóttir

10.RC.

Gerður Gestsdóttir

Laufey Karitas Einarsdóttir

Hlín Erlendsdóttir

 

10.SB.

Jóhannes Sigurðsson

Ragnheiður Bjarnadóttir

Helga Gunnur Þorvaldsdóttir

10.SMV.

Tómas Manoury

Sigrún Edda Eðvarðsdóttir

10.VG.

Sigrún Helga Lund

Hálfdán Steinþórsson

Dagný Kolbeinsdóttir